Loka valmynd

Starfsmenn

Starfsmenn


Melkorka Jónsdóttir

Forstöðumaður | Skóla - og velferðarþjónustu Árnesþings
melkorka@arnesthing.is


Anný Ingimarsdóttir

Félagsráðgjafi | Skóla- og velferðarþjónustu Árnesþings
anny@arnesthing.is


Arna Ír Gunnarsdóttir - Í leyfi

Félagsráðgjafi málefni fatlaðra | Skóla- og velferðarþjónusa Árnesþings
arna@arnesthing.is


Eygló Huld Jóhannesdóttir

Félagsleg heimaþjónusta | Hveragerði
eyglo@hveragerdi.is


Halla Dröfn Jónsdóttir - Í orlofi

M.A í félagsráðgjöf | Hveragerði
hallajons@hveragerdi.is


Hallbjörn Valgeir Rúnarsson

Málefni fatlaðra | Skóla- og velferðarþjónustu hallbjorn@arnesthing.is


Helga Bryndís Kristjánsdóttir

Félagsráðgjafi | Hveragerði helgab@hveragerdi.is


Hrafnhildur Hlín Hjartardóttir

Hegðurnarráðgjafii Skóla- og velferðarþjónustu
hrafnhildurhlin@arnesthing.is


Rannveig Reynisdóttir - Í orlofi

Forstöðumaður stuðningsþjónustu og málefna aldraðra | Hveragerði
rannveig@hveragerdi.is

Röðull Reyr Kárason

Ritari | Skóla- og velferðarþjónustu Árnesþings
ritari@arnesthing.is


Sigríður Hauksdóttir

Verkefnastjóri | Félagsleg heimaþjónusta Hveragerði
sigridurh@hveragerdi.is


Sigurdís Erlendsdóttir Í orlofi

Ritari | Skóla- og velferðarþjónustu Árnesþings
ritari@arnesthing.is


Snjólaug Sigurjónsdóttir - Í orlofi

Félagsráðgjafi | Hveragerði snjolaug@hveragerdi.is


Steinunn Jónsdóttir

Þroskaþjálfi, forstöðumaður á heimilinu Birkimörk | Hveragerði
birkimork@hveragerdi.is


Edda Sigurjónsdóttir

Félagsráðgjafi | Laugarási edda@laugaras.is


Sigrún Símonardóttir

Forstöðumaður | heimaþjónustu Laugarási
sigrun@laugaras.is


Guðbjörg Vilhjálmsdóttir

Ráðgjafa- og þroskaþjálfi | Laugarási
gudbjorg@laugaras.is


Eyrún Hafþórsdóttir

Félagsráðgjafi | Ölfus
eyrun@olfus.is


Hildur Þóra Friðriksdóttir

ráðgjafi í barnavernd | Ölfus hildur@olfus.is


Ásrún Jónsdóttir

Forstöðumaður heimaþjónustu | Ölfus
asrun@olfus.is


Kolbrún Una Jóhannsdóttir

Hjúkrunarfræðingur
Forstöðumaður íbúðakjarna að Selgvogsbraut 1, Ölfus
kolbrun@olfus.is